戳穿处女膜
Âm Hán Việt: trạc xuyên xứ nữ mô
戳穿处女膜 nghĩa là chọc thủng xử nữ mô.
Các nghĩa và cách đọc
Nghĩa Vietphrase
- chọc thủng xử nữ mô
Chiết tự 戳穿处女膜: nghĩa từng chữ
Hiểu nghĩa từng chữ giúp đoán được nghĩa của những cụm khác dùng chung chữ đó — rất hay gặp khi đọc truyện tu tiên, huyền huyễn.
Câu hỏi thường gặp
戳穿处女膜 nghĩa là gì?
戳穿处女膜 dịch sang tiếng Việt là chọc thủng xử nữ mô.
Âm Hán Việt của 戳穿处女膜 đọc thế nào?
戳穿处女膜 đọc theo âm Hán Việt là trạc xuyên xứ nữ mô. Trong truyện convert, âm Hán Việt thường được giữ nguyên cho tên riêng và thuật ngữ.
Vì sao Google Dịch cho kết quả khác?
Google Dịch chuyển sang tiếng Việt hiện đại nên làm mất chất Hán Việt mà truyện convert cần. Từ điển này dùng dữ liệu Vietphrase/QT — giữ đúng thuật ngữ quen thuộc như tu vi, cảnh giới, pháp bảo.
Dịch cả câu chứa 戳穿处女膜
Trang này chỉ tra một cụm từ. Dán cả câu hoặc liên kết truyện tiếng Trung để đọc bản dịch đầy đủ, giữ bố cục trang gốc và tra từ ngay khi đọc.
Cụm từ liên quan
Các cụm bắt đầu bằng 戳 — thường gặp cùng nhau trong truyện.
Thấy nghĩa chưa đúng? Mở trang Từ điển để thêm hoặc sửa cách dịch — từ tùy chỉnh luôn được ưu tiên ở những lần dịch sau.